전자현미경

Fiber optic Media converter 10/100/1000Base-T(x)-to-1000Base-SX/LX(SFP…

페이지 정보

작성자 BISMON CO.,LTD 작성일20-11-13 00:00 조회5회 댓글0건

본문



Fiber optic Media converter 10/100/1000Base-T(x)-to-1000Base-SX/LX(SFP Slot)
.
ตัวแปลงสัญญาณสำหรับสาย Fiber optic cable Speed 1.25GB ทั้งชนิด Single-mode และ Multi-mode โดยใช้ Fiber transceiver module
.
เพื่อขยายช่องสัญญาณ หรือเพิ่ม Link ไปยังจุดอื่นหรืออาคารอื่นโดยความเร็วที่ 1.25GB
.
By: BISMON
www.bismon.com
e-mail:sale@bismon.com

댓글목록

등록된 댓글이 없습니다.

Total 2,014건 1 페이지
게시물 검색
Copyright © www.ddoa.kr. All rights reserved.  Contact : help@oxmail.xyz